A ranar 21 ga Disamba, 2023, an bude babban taron raya masana'antu masu inganci na 2023 na "Sakamakon Haɗin Kan Masana'antu" da taron farko na Cibiyar Nazarin Sufurin Masana'antu ta Guangdong wanda Ƙungiyar Masana'antu ta Guangdong ta shirya a Jiangmen, Guangdong. Guangdong Keytec New Materials Technology Co., Ltd. ya halarci taron a matsayin rukunin tallafi don taimakawa wajen gudanar da taron cikin nasara.
Yawancin masana daga cibiyoyin bincike na kimiyya, masana daga jami'o'i, da shugabannin masana'antu na sama da na ƙasa a cikin sarkar masana'antar shafa daga ko'ina cikin ƙasar sun halarci babban taron don tattauna "ƙwarewar Guangdong" a ƙarƙashin tushen ingantaccen ci gaban masana'antu. shafi masana'antu. Yawancin jawabai masu ban sha'awa masu ban sha'awa a wurin taron suna gudana ta cikin sama da ƙasa bayanan kasuwa da iyakokin fasaha.
A yayin taron, an gudanar da bikin baje kolin kayayyakin ci gaba masu inganci na masana'antu na Guangdong a lokaci guda, wanda ya nuna cikakkiyar nasarorin da aka samu na bunkasuwar masana'antu na Guangdong. A matsayin mai samar da inganci mai inganci na kayan albarkatun ƙasa, Keytec Launi wanda aka gabatar a wurin taron tare da manna fenti masana'antu na tushen ruwa, fim ɗin CAB nano m da tsarin daidaita launi mai hankali, kuma an yi magana da takwarorinsu a cikin masana'antar don haɓaka sabbin dabaru da koyo daga juna tare da abokan ciniki da abokai.
Lokacin aikawa: Janairu-03-2024